A cikin sharuddan gabaɗaya, gwargwadon yadda zaku iya saka hannun jari a cikin ma'adinai na ASIC, mafi girman ribar da zaku iya samarwa. ...
Babban mai hakar ma'adinan ASIC na kasuwa kamar Bitmain's Antminer S19 PRO zai mayar da ku tsakanin $8,000 zuwa $10,000, idan ba ƙari ba.
Wutar lantarki ya kamata ya zama aƙalla 1200W,
yana ba da iko zuwa katunan zane guda shida, motherboard, CPU, memory, da sauran abubuwan haɗin gwiwa.
Don masu farawa, katunan zane akan ma'adinan ma'adinai suna aiki awanni 24 a rana.
Wannan yana ɗaukar iko da yawa fiye da bincika intanet.
Rig tare da GPUs uku na iya cinye watts 1,000 na iko ko fiye lokacin da yake gudana,
kwatankwacin samun naúrar AC mai matsakaicin girman tagar kunna.
Haɗa PSUs da yawa zuwa ma'adinan ma'adinai ɗaya
Idan injin ku yana buƙatar 1600W PSU,
A maimakon haka zaku iya amfani da 800W PSU guda biyu akan rig iri ɗaya. Don yin wannan,
duk abin da kuke buƙatar yi shine haɗa PSU 24-pin na biyu zuwa mai raba-pin 24.
RAM - Babban RAM ba yana nufin cewa kun sami kyakkyawan aikin hakar ma'adinai ba,
Don haka muna ba da shawarar yin amfani da ko'ina tsakanin 4GB da 16GB na RAM.
GPUs sune mafi mahimmancin ɓangaren saitin ma'adinan ma'adinan gabaɗaya kasancewar shine ɓangaren da ke haifar da ribar.
Ana ba da shawarar ku sayi GTX 1070 GPUs guda shida.
Idan kun gudanar da saitin ma'adinan ku 24/7 a babban zafin jiki - sama da 80 oC ko 90 oC -
GPU na iya ɗaukar lalacewa wanda zai yi tasiri sosai ga rayuwar sa
Mafi sauƙin cryptocurrencies zuwa nawa
Grin (GRIN) Grin na cryptocurrency, wanda a lokacin rubutu yana da ƙima,
bisa ga CoinMarketCap, na €0.3112, ana iya hako shi tare da GPUs. ...
Ethereum Classic (ETC) ...
Zcash (ZEC) ...
Monero (XMR) ...
Ravencoin (RVN) farashin farashi
Vertcoin (VTC) farashin farashi
Feathercoin (FTC) farashi na tarihi
Shin Bitcoin Mining yana da Riba ko Ya cancanta a cikin 2021? Amsar a takaice ita ce eh.
Amsa mai tsayi… yana da rikitarwa.
Haƙar ma'adinai ta Bitcoin ta fara ne azaman abin sha'awa mai kyau ga waɗanda suka riga sun sami damar samun 50 BTC kowane minti 10,
hakar ma'adinai daga ɗakin kwana.